ชื่อผู้ใช้งาน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: Hotmail โดนบล็อก ทำไงดี  (อ่าน 347 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongsathon21

• Bat Gray
  • *
  • คำขอบคุณทั้งหมด
  • -ขอบคุณไป: 128
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 19
  • AUCTION
  • พลังมังกร:
Hotmail โดนบล็อก ทำไงดี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 06:07:04 PM »
"ดูเหมือนว่ามีบุคคลอื่นกำลังใช้บัญชีคุณอยู่" มีใครเป็นบ้างเนี่ย ของผมเป็นยังงี้มา หลายปีละมั้งจำไม่ได้ แล้วมันให้กู้คืน จำอะไรไม่ได้เลย สมัครไว้ตั้งแต่ตอน ป.4 ตอนนี้ม.ปลายละ  [:-X]

ใครมีวิธีแก้บ้างอ่ะ ถ้าไม่มีใครมีวิธี เจาะเข้าไปบ้างอ่า  [:'(]
Permalink:
  • กSะทืUlnw

PlayDN Dragon Nest Community

Hotmail โดนบล็อก ทำไงดี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 06:07:04 PM »
vgathailand

ออฟไลน์ koalabear

• KoboldWarrior Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 267
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 79
  • AUCTION
Re: Hotmail โดนบล็อก ทำไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 06:23:18 PM »
เป็นเหมือนกันครับ  [emolol]
เคยส่งข้อมูลไปหลายครั้งแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้
จนสุดท้ายก็ทำใจ เปลี่ยนเมลแล้วก็ไปแก้ข้อมูลตามเกมต่างๆเอา  [:-X]

-----

พอสมัครใหม่แล้วให้จด หมายเลขผลิตภัณฑ์ ไว้เลย มันจะมีให้ดูอะ เวลามีปัญหาแบบนี้แค่ใส่รหัสนั้นก็ใช้ได้ละ  [:-\]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2013, 06:28:54 PM โดย koalabear »
Permalink:
  • --

ออฟไลน์ musashi

• Hound Normal
  • *
  • -ขอบคุณไป: 182
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 19
  • AUCTION
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:07:46 PM »
ของผมก็เป็นแบบนี้แหละ...สุดท้ายสร้างเมลใหม่แล้วไปย้ายข้อมูลมาเมลใหม่เลย
Permalink:
  • nine

ออฟไลน์ proondn

• KoboldWarrior Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 1
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 0
  • AUCTION
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 08:33:41 AM »
ทำใจอย่างเดียวครับผม  [:(]
Permalink:
  • spoon

ออฟไลน์ SuGa2

• Hound Normal Armored
  • *
  • -ขอบคุณไป: 89
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 6
  • AUCTION
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 07:12:14 PM »
ของผมเคยโดนบล็อคไปแล้ว 2 เมลล์ แต่เอาคืนได้เพราะจำข้อมูลตอนใช้สมัครได้ เกี่ยวกับ คำถาม คำตอบต่างๆ แล้วก็ที่สำคัญสุดตอนนี้ของ Hotmail คือ เบอร์โทรศัพท์ โดนแฮ็ค สแปม เขาจะบล็อคไว้ให้ แล้วจากนั้นนเราก็ให้ระบบส่ง โค้ดเข้า sms มือถือ แล้วก็เอาไปไส่ ปลอดภัย หายห่วงครับ
Permalink:
  • SuGa2
<= (คลิกเพื่อแสดง/ซ่อนเนื้อหาสปอย)

PlayDN Dragon Nest Community

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 07:12:14 PM »