ชื่อผู้ใช้งาน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: มันเป็นเพราะอะไรหนอ โหลดช้ามาก ช่วยทีค่ะ TT'  (อ่าน 395 ครั้ง)

ออฟไลน์ yoyemugi

• Hound Normal
  • *
  • คำขอบคุณทั้งหมด
  • -ขอบคุณไป: 106
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 21
  • AUCTION
  • พลังมังกร:
  • เตี้ย แบน ซึน >.<
External link

โหลดตั้งแต่เช้า มันเป็นเพราะอะไร ใครรู้บอกทีค่ะ [sor_4]
Permalink:
  • ..โยเย‘

PlayDN Dragon Nest Community

ออฟไลน์ siripat2

• Goblin Red
  • *
  • -ขอบคุณไป: 275
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 1475
  • AUCTION
  • ถ้าจำแล้วเจ็บก็อย่าเก็บมันมาจำ
Re: มันเป็นเพราะอะไรหนอ โหลดช้ามาก ช่วยทีค่ะ TT'
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 01:45:01 PM »
ลองกด pause แล้วกด continue ดูครับ อาจจะได้ เพระาตอนผมโหลดก็เป็นเกิดจากเน็ตกระตุกมันเลยหยุดโหลด
หรือไม่อาจเป็นที่ เซิร์ฟเวอร์ เค้าหยุดปล่อยชั่วคราว
Permalink:
  • 4lterN4tivE

ออฟไลน์ yoyemugi

• Hound Normal
  • *
  • -ขอบคุณไป: 106
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 21
  • AUCTION
  • เตี้ย แบน ซึน >.<
Re: มันเป็นเพราะอะไรหนอ โหลดช้ามาก ช่วยทีค่ะ TT'
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 02:40:16 PM »
ลองกด pause แล้วกด continue ดูครับ อาจจะได้ เพระาตอนผมโหลดก็เป็นเกิดจากเน็ตกระตุกมันเลยหยุดโหลด
หรือไม่อาจเป็นที่ เซิร์ฟเวอร์ เค้าหยุดปล่อยชั่วคราว

ทำแล้่วค่ะ เพิ่งได้มาแค่51เปอเซ็นเองค่ัะ [:-X]
Permalink:
  • ..โยเย‘

ออฟไลน์ kayshin

• KoboldArcher Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 505
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 951
  • AUCTION
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 02:52:00 PM »
เป็นเพราะโหลดแบบนี้แหล่ะครับถึงช้า  ลองโหลดแบบบิทดูครับ 40นาทีกว่าๆผมก็โหลดเสร็จละ

ออฟไลน์ kittipich

• DarkElf Gray
  • *
  • -ขอบคุณไป: 262
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 2460
  • AUCTION
  • Is Comeback
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 02:58:42 PM »
BW ของas มันต่ำอะ
ในโพสนี้มี, 1 สมาชิก ให้คำขอบคุณ! รายชื่อสมาชิกที่ขอบคุณ 50 รายชื่อล่าสุด:
kayshin
Permalink:
  • Cilia

ออฟไลน์ dew_delight

• KoboldWarrior Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 49
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 51
  • AUCTION
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 03:03:47 PM »
 [:P] เราไม่เคยโหลดจากหน้าเวบนะ ไปร้านเนต ก๊อปไฟล์มาทั้งดุ้นเบยย

[emolol]
Permalink:
  • Tom
External link

ออฟไลน์ kayshin

• KoboldArcher Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 505
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 951
  • AUCTION
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 04:23:38 PM »
BW ของas มันต่ำอะ
    ตามนั้น

ออฟไลน์ ChesHire

• Goblin Black
  • *
  • -ขอบคุณไป: 523
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 1976
  • AUCTION
  • Please don't be in love with someone else.
    • /CSHES2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 04:25:06 PM »
ใช้ IDM โหลดตรงสิคับ ง่ายกว่าเยอะ
Permalink:
  • You break my heart in the blink of an eye.
ความทรงจำอันมีค่าของเรา จะสถิตอยู่ ณ ที่แห่งนี้ “ ตราบจนนิรันดร์ ”

PSO2 TH :: Name : -  ▲  Team : -

PlayDN Dragon Nest Community

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 04:25:06 PM »