ชื่อผู้ใช้งาน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ตีบอทเกรียนนะเว้ย  (อ่าน 1735 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nubless

• Spider Black
  • *
  • คำขอบคุณทั้งหมด
  • -ขอบคุณไป: 276
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 1265
  • AUCTION
  • พลังมังกร:
ตีบอทเกรียนนะเว้ย
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 06:09:22 AM »
External link

SV.GDใครเล่นFFAบ่อยๆเดี๋ยวนี้จะเจอมันประจำ
Permalink:

PlayDN Dragon Nest Community

ตีบอทเกรียนนะเว้ย
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 06:09:22 AM »
vgathailand

ออฟไลน์ ZIKI

• KoboldWarrior Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 70
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 8
  • AUCTION
    • http://www.facebook.com/ziki.blacksaber.3?ref=tn_tnmn
Re: ตีบอทเกรียนนะเว้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 06:43:07 AM »
อ้อ นายนี่เอง ว่าจะโข่งนกละแต่ไม่เอา เปลือง
ผมเปิดตัวแค่ 4 ชม. ร้องบอทไง แจ้ง CM ตรวจเลยครับ แล้วที่ผมบอกเกรียนอะผมยืนเฉยๆตื่นมาทักทายคนแท้ๆมาตี ?
Permalink:
  • AzGalorXcrosz

ออฟไลน์ Oasis.

• DarkElf Gray
  • *
  • -ขอบคุณไป: 55
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 736
  • AUCTION
  • เบบี้เบียร์ ; )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 07:10:06 AM »
คนกระทำ + คนถูกกระทำอยู่   บอร์ด อยู่ มู้ เดียวกัน   -0-
Permalink:
  • how many lips do you need to kiss to miss mine ?
                                                        bia Silez ' jub
                                                                  IU <3

• *
  • AUCTION
    • http://www.facebook.com/ziki.blacksaber.3?ref=tn_tnmn
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 07:18:24 AM »
เอาจริงๆอะผมว่าทุกคนก็น่าจะรู้อยู่ว่า FFA มันเป็นห้องที่เขาเข้าไปยืนคุยเอายศ แต่ถามว่าตีกันไม่ได้หรอ ก็ไม่ใช่ครับ ตีได้ก็บอกสิ นายๆเล่นกัน นายๆขอลองหน่อยอะไรก็ว่าไป ตีก็ส่วนตี นั่งก็ส่วนนั่งอะถูกมั้ย แต่ที่ผมเจอคุณอะมันไม่ใช่เลยอะ ผมตื่นมาพิมอรุณสวัสดิ์รอบห้องรวมทั้งบอกคุณอีกร้อมพร้อมอีโมโบกมือ แต่นายจับดาบแล้ว Kill ผมแล้วร้องผมบอทนี่คืออะไรครับ ? ถ้าไม่ให้เรียกว่าเกรียน ถ้าแบบมาถึง "นายตื่นแล้วหรอออนทั้งคืนเลย ขอตีต่อนะ" แบบนี้เป็นไงครับ? ใครจะไปว่าเพราะผมเปิดฟรีอยู่แล้ว แต่นี่ทั้งตีทั้งด่า
ถ้าผมบอกว่าอยากตีก็ไปสร้างห้องตีกันสิ ถามว่าผมบอกแบบนี้ก็ 50-50 นะ เพราะสิทธิของคุณ คุณอยากตีห้องนี้ก็ตีเพราะมัน PVP FFA แต่ก็น่าจะรู้ว่าเขาเล่นกันยังไงห้องนี้อะ แต่ถ้าคุณบอกผมว่าอยากนั่งก็ไปสร้างห้องเองดิ อันนี้ก็สิทธิของผมครับเพราะห้องส้มมันเริ่มเกมให้เองถ้าผมสร้างห้องขาวใครจะกดเริ่มเกมล่ะ? นั่นน่ะสิ ผมก็มาห้องส้มแล้วก็ "เล่นตามที่คนส่วนมากเล่นกัน" ก็ปล่อยฟรีไว้จะตีก็ตีไม่ว่า แต่เวลาผมตื่นอะอย่าเกรียนได้มั้ย เป็นพอ ผมเล่นแบบนี้ประจำอะ โอเคเคลีย มีอะไรถามหรือบ่นไว้ได้นะครับ ผมไม่อะไรมากผิดก็ว่าผิด ถูกก็คือถูกครับ ผมเองก็ไม่ได้ PVP เก่งระดับไหนผมยอมแพ้คุณครับถ้าจะท้าผมอะ บอกตรงๆ เข้ามาเอายศฟ้าก็กะจะเล่น PVE ละ เพราะยศเพชรมันไม่สวย
Permalink:

ออนไลน์ l3al2etta

• Goblin Black
  • *
  • -ขอบคุณไป: 231
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 833
  • AUCTION
  • Gear Master ' Saint ' Physician @ WD
    • https://www.facebook.com/cielowtf?ref=tn_tnmn
    • https://www.twitter.com/_thefoxq
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:31:36 AM »
แวะมาดูมาม่า ไปละ  [emolol]

<= (คลิกเพื่อแสดง/ซ่อนเนื้อหาสปอย)
ในโพสนี้มี, 3 สมาชิก ให้คำขอบคุณ! รายชื่อสมาชิกที่ขอบคุณ 50 รายชื่อล่าสุด:
JimmyKudo, last, hohoyo
Permalink:
  • 9MCiELO Saint @ WD ๓IKiท๊gi๓

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:39:36 AM »
ปกติมันจะนิ่งๆ พอเจ้าของตัวมาเห็นมันเดินได้เลยแปลกใจ
Permalink:

ออฟไลน์ Highhead

• KoboldArcher Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 151
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 69
  • AUCTION
  • กิล กินทามะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:41:05 AM »
ห้องส้มส่วนมากเขาไม่เน้นเรื่องมารยาทครับ  เขาเน้นไล่ฆ่ากันอย่างเดียว [emolol] [emolol] คุยก็ไปสร้างห้องไว้คุย ปล่อยตัวทิ้้งไว้ก็เหมือนบอทอยู่แล้วรู้ว่าผิดเขาด่าก็ไม่ควรตอบโต้เรื่องยิ่งจะบานปลายเปล่าๆ
Permalink:
  • วิว

ออฟไลน์ shomi2240

• *
  • -ขอบคุณไป: 759
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 5904
  • AUCTION
  • Destiny `
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:48:42 AM »
FFA คือ สมาคมชมรมแม่บ้านคุยกันอะ อิสระเสรี นั่งคุย บลาๆๆๆ ทำอะไรก็ทำได้

เข้าไปก็โดนรุมน่าเบื่อ ไม่มีใครผิดนะบอกตรงๆ  [:-\] เขามีสิทธิพูด เราก็มีสิทธิโต้ตอบ
Permalink:
  • เก็บตัว อยู่กับเพื่อนที่สนิทตลอดเวลา <3

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:49:52 AM »
เอาจริงๆอะผมว่าทุกคนก็น่าจะรู้อยู่ว่า FFA มันเป็นห้องที่เขาเข้าไปยืนคุยเอายศ แต่ถามว่าตีกันไม่ได้หรอ ก็ไม่ใช่ครับ ตีได้ก็บอกสิ นายๆเล่นกัน นายๆขอลองหน่อยอะไรก็ว่าไป ตีก็ส่วนตี นั่งก็ส่วนนั่งอะถูกมั้ย แต่ที่ผมเจอคุณอะมันไม่ใช่เลยอะ ผมตื่นมาพิมอรุณสวัสดิ์รอบห้องรวมทั้งบอกคุณอีกร้อมพร้อมอีโมโบกมือ แต่นายจับดาบแล้ว Kill ผมแล้วร้องผมบอทนี่คืออะไรครับ ? ถ้าไม่ให้เรียกว่าเกรียน ถ้าแบบมาถึง "นายตื่นแล้วหรอออนทั้งคืนเลย ขอตีต่อนะ" แบบนี้เป็นไงครับ? ใครจะไปว่าเพราะผมเปิดฟรีอยู่แล้ว แต่นี่ทั้งตีทั้งด่า
ถ้าผมบอกว่าอยากตีก็ไปสร้างห้องตีกันสิ ถามว่าผมบอกแบบนี้ก็ 50-50 นะ เพราะสิทธิของคุณ คุณอยากตีห้องนี้ก็ตีเพราะมัน PVP FFA แต่ก็น่าจะรู้ว่าเขาเล่นกันยังไงห้องนี้อะ แต่ถ้าคุณบอกผมว่าอยากนั่งก็ไปสร้างห้องเองดิ อันนี้ก็สิทธิของผมครับเพราะห้องส้มมันเริ่มเกมให้เองถ้าผมสร้างห้องขาวใครจะกดเริ่มเกมล่ะ? นั่นน่ะสิ ผมก็มาห้องส้มแล้วก็ "เล่นตามที่คนส่วนมากเล่นกัน" ก็ปล่อยฟรีไว้จะตีก็ตีไม่ว่า แต่เวลาผมตื่นอะอย่าเกรียนได้มั้ย เป็นพอ ผมเล่นแบบนี้ประจำอะ โอเคเคลีย มีอะไรถามหรือบ่นไว้ได้นะครับ ผมไม่อะไรมากผิดก็ว่าผิด ถูกก็คือถูกครับ ผมเองก็ไม่ได้ PVP เก่งระดับไหนผมยอมแพ้คุณครับถ้าจะท้าผมอะ บอกตรงๆ เข้ามาเอายศฟ้าก็กะจะเล่น PVE ละ เพราะยศเพชรมันไม่สวย

"เอาจริงๆอะผมว่าทุกคนก็น่าจะรู้อยู่ว่า FFA มันเป็นห้องที่เขาเข้าไปยืนคุยเอายศ"<<<ช่างคิดได้

" แต่ถามว่าตีกันไม่ได้หรอ ก็ไม่ใช่ครับ ตีได้ก็บอกสิ นายๆเล่นกัน นายๆขอลองหน่อยอะไรก็ว่าไป ตีก็ส่วนตี นั่งก็ส่วนนั่งอะถูกมั้ย แต่ที่ผมเจอคุณอะมันไม่ใช่เลยอะ"<<<จำเป็นหรอครับ เข้าห้องFFA ต้องขออณุญาติ ก่อนตีใครด้วย

"ผมก็มาห้องส้มแล้วก็ "เล่นตามที่คนส่วนมากเล่นกัน" ก็ปล่อยฟรีไว้จะตีก็ตีไม่ว่า แต่เวลาผมตื่นอะอย่าเกรียนได้มั้ย เป็นพอ "<<<คุณพิเศษกว่าคนอื่นยังไงอ่ะ ที่เวลาคุณตื่นมาแล้วจะตีคุณไม่ได้ อ้อ แล้วนี่ ตีมั่วเรียกว่าการเกรียนไปแล้วด้วยดิ

ไหนจะมีมารยาทFFA

เล่นFFAผมไม่เคยท้าใคร1-1ครับ ไม่เคยเห่าใส่ใครก่อน แต่ผมตีมั่วแน่นอนมันห้องFFA

แหมเหมือนกันหมดเลยนะ หาข้ออ้างให้ตัวเองดูดี
Permalink:

ออฟไลน์ Highhead

• KoboldArcher Yellow
  • *
  • -ขอบคุณไป: 151
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 69
  • AUCTION
  • กิล กินทามะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:01:54 AM »
บางทีเข้าไปเห็นคุยกันสามสี่คน จะต้องบอกด้วยเหรอว่าขออนุญาตตี เกรงใจคนเขากำลังคุยกัน วิ่งไปทางอื่นก็คุยกันอีกแล้ว จำเป็นต้องออกห้อง กลัวเขาว่าไม่มีมารยาท  [emolol]
Permalink:
  • วิว

ออนไลน์ l3al2etta

• *
  • -ขอบคุณไป: 231
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 833
  • AUCTION
  • Gear Master ' Saint ' Physician @ WD
    • https://www.facebook.com/cielowtf?ref=tn_tnmn
    • https://www.twitter.com/_thefoxq
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:04:49 AM »
สงสัยแค่ว่าทำไมต้องเอาห้องส้มไปทำนั่งเล่นละ  [:o] ถ้าเราอยากนั่งพักเราไปเกรียนห้องปกติดีฝ่าเยอะ //โดนตบ
Permalink:
  • 9MCiELO Saint @ WD ๓IKiท๊gi๓

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:10:11 AM »
อีก 1 ตัวอย่าง บุคคลมารยาทดีห้องFFA

เบื่อห้องFFAก็มาตั้งห้องเล่น 1-1 SB

มันยังตามมาเทศ

ถ้าห้องFFAส้มเต็มก็ให้ออกไปสร้างห้องกันเองนะ พวกกุจะแชท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2013, 09:13:23 AM โดย Nubless »
Permalink:

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:16:36 AM »
1.ผมไม่ใช่บอท
2.โดนเขารุมอย่าโวยวายละกันถ้าทำตัวแบบนั้น
จบ
Permalink:

ออฟไลน์ zerobat

• Bat Black
  • *
  • -ขอบคุณไป: 74
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 3
  • AUCTION
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:24:43 AM »
รียศๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Permalink:
  • NxZerO

ออฟไลน์ auisade

• Crazy Duck
  • *
  • -ขอบคุณไป: 22
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 3
  • AUCTION
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:46:15 AM »
เบื่อจริงพวกเหนห้องffaเปนห้องแชท พอโดนตีหน่อยก็หาว่าคนอื่นเกรียน ถ้าผมอยากฆ่าใครทำไมต้องขอ เพราะนี่มานห้องpvpแบบffa ไม่ใช่ห้องแชท แบบffaนะ  [emolol] [emolol]
Permalink:

PlayDN Dragon Nest Community

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:46:15 AM »