ชื่อผู้ใช้งาน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: THEoDOORo กิลสวะ !! ไม่สำเนียดหนังหน้าตัวเอง อิอิ  (อ่าน 3538 ครั้ง)

ออฟไลน์ tomone01

• Hound Normal
  • *
  • คำขอบคุณทั้งหมด
  • -ขอบคุณไป: 13
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 2
  • AUCTION
  • พลังมังกร:
Re: THEoDOORo กิลสวะ !! ไม่สำเนียดหนังหน้าตัวเอง อิอิ
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:20:04 PM »
External link

ไป1-1  กับเขามามั้งอยากรองเล่น all ดูสักครั้ง เสือ กไปโนเขานวดตายมา  อีกคนเกือบตาย เดียวผมจะหัดมาใหม่ แล้วเจอกันเดียวรุ้ เลย

กริ๊ดดด แพ้ฉันแล้วไปชนะ อินั้นได้ไง งะ 555555
ได้ข่าวว่าพวกกันมิใช่หรอเธอ แล้วอีกอย่าง พาราคนนี้ เล่นกะชั้นก่อนค่อยไปเล่นกะเธอ เข้าใจอะไรใหม่ด้วย
ละทีสำคัญ เราใช้ห้องเดิมที่เพิ่ง สู้กะคุณเสร็จนะคะ ไม่ต้องมาสร้างภาพ คุณสองคนรู้จักกันดี เหอะๆ
ตอนมีเรื่องครั้งแรกกะพระ ก็คุณคนนี้อะแหละที่ปกป้องคุณอะคุณพลอย แต่ก็อย่างว่าอะนะ
ความสำคัญไม่ได้อยุ่ที่ว่าฉันเก่งแค่ไหน มันอยู่ที่ว่าที่ 1 ของเซิร์ฟ ควรจะไม่โดนชั้นฆ่าเลยแม้แต่ Kill เดียว
อีก 2 คนที่ฉันสู้ด้วย ก็แค่พีพีเล่นๆ แต่คุณกลับเอามันมาอ้าง ว่าฉันกราก ชั้นยอมรับค่ะว่าชั้นกราก
พวกคุณ 2 คน ต่างก็ยศเยอะกว่าฉัน ไม่ว่าจะเป็น SHiNE หรือ Mistel ความจริงดิชั้นไม่ได้เล่น Elestra ตัวหลักอยู่แล้ว
เพียงแค่มีไว้เล่นๆ แล้วทางฝั่งคุณต้องการที่จะสู้กะอาชีพเดียวกัน ก็เลยจัดมาให้แค่นั้นเองค่ะ
ละคุณ SHiNE ก็สู้กะฉันแค่ยกเดียว เท่านั้น ชวนเล่นแล้วเค้าบอกใจเต้น (ใจไม่เต้นสิแปลก) เค้าก็บอกใจสั่น แล้วก็ออกห้องไป
ไม่คิดเลยนะว่าจะร่วมกันส่งรูปภาพที่ชนะดิฉัน ไปให้หัวกิลด์มาลงบอร์ด มันไม่ได้ทำใ้ห้ใครดูดีนะจะบอกให้
มันทำให้หัวกิลด์คุณดูแย่อะ 2-0  ยกแรกหนีออกไปอ้างแลค นี่ก็แย่ เพราะไม่มีสปีริตนักกีฬา อย่างนักวิ่งก็ต้องวิ่งให้ถึงเส้นชัย แม้จะเป็นอะไรก็ตาม นี่หละค่ะคือสปีริตนักกีฬา ที่สำคัญ รู้แำ้พ้ รู้ชนะ รู้อภัย

น่าสงสัยภาพแรกมาก สกิวคุณคูลดาวน์เสร็จหมดเลย เหมือนจะไม่ได้ใช้สกิวอะไรกะคู้ต่อสู้เลยนะคะ แลดูสร้างภาพ   [emolol] [emolol] [emolol]

ถ้าพูดว่าที่1 ของเชิฟไม่โดนฆ่าแม้  แต่คิลเดียว  มันเวอร์ไปนะคับ  มันต้องมีพลาดกันมั้ง   ทุกคนก๊มีการพลาดแล้วตายหมด เขาก๊ไมได้บอกว่าเขาเก่งจนไม่มีใครตีเขาตายได้นี้คับ   คุณเมาริป่าว
Permalink:
  • แบ๊ค

PlayDN Dragon Nest Community

Re: THEoDOORo กิลสวะ !! ไม่สำเนียดหนังหน้าตัวเอง อิอิ
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:20:04 PM »
vgathailand

ออฟไลน์ MasterElestraDn

• Hound Normal Armored
  • *
  • -ขอบคุณไป: 2
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 8
  • AUCTION
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:20:13 PM »
ไม่ร้อง ! ไม่ร้อง ! ไม่ร้อง !  ไม่ร้อง ! ไม่ร้อง !  ไม่ร้อง ! ไม่ร้อง ! ไม่ร้อง ! นะค่ะ

แพ้กะจบไปค้ะ มะต้องดิ้นรน 555555555555555555555555  [:P] [:P] [:P] [:P] [:P]
Permalink:
  • MasterElestraDn

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:22:16 PM »

ไป1-1  กับเขามามั้งอยากรองเล่น all ดูสักครั้ง เสือ กไปโนเขานวดตายมา  อีกคนเกือบตาย เดียวผมจะหัดมาใหม่ แล้วเจอกันเดียวรุ้ เลย

กริ๊ดดด แพ้ฉันแล้วไปชนะ อินั้นได้ไง งะ 555555
ได้ข่าวว่าพวกกันมิใช่หรอเธอ แล้วอีกอย่าง พาราคนนี้ เล่นกะชั้นก่อนค่อยไปเล่นกะเธอ เข้าใจอะไรใหม่ด้วย
ละทีสำคัญ เราใช้ห้องเดิมที่เพิ่ง สู้กะคุณเสร็จนะคะ ไม่ต้องมาสร้างภาพ คุณสองคนรู้จักกันดี เหอะๆ
ตอนมีเรื่องครั้งแรกกะพระ ก็คุณคนนี้อะแหละที่ปกป้องคุณอะคุณพลอย แต่ก็อย่างว่าอะนะ
ความสำคัญไม่ได้อยุ่ที่ว่าฉันเก่งแค่ไหน มันอยู่ที่ว่าที่ 1 ของเซิร์ฟ ควรจะไม่โดนชั้นฆ่าเลยแม้แต่ Kill เดียว
อีก 2 คนที่ฉันสู้ด้วย ก็แค่พีพีเล่นๆ แต่คุณกลับเอามันมาอ้าง ว่าฉันกราก ชั้นยอมรับค่ะว่าชั้นกราก
พวกคุณ 2 คน ต่างก็ยศเยอะกว่าฉัน ไม่ว่าจะเป็น SHiNE หรือ Mistel ความจริงดิชั้นไม่ได้เล่น Elestra ตัวหลักอยู่แล้ว
เพียงแค่มีไว้เล่นๆ แล้วทางฝั่งคุณต้องการที่จะสู้กะอาชีพเดียวกัน ก็เลยจัดมาให้แค่นั้นเองค่ะ
ละคุณ SHiNE ก็สู้กะฉันแค่ยกเดียว เท่านั้น ชวนเล่นแล้วเค้าบอกใจเต้น (ใจไม่เต้นสิแปลก) เค้าก็บอกใจสั่น แล้วก็ออกห้องไป
ไม่คิดเลยนะว่าจะร่วมกันส่งรูปภาพที่ชนะดิฉัน ไปให้หัวกิลด์มาลงบอร์ด มันไม่ได้ทำใ้ห้ใครดูดีนะจะบอกให้
มันทำให้หัวกิลด์คุณดูแย่อะ 2-0  ยกแรกหนีออกไปอ้างแลค นี่ก็แย่ เพราะไม่มีสปีริตนักกีฬา อย่างนักวิ่งก็ต้องวิ่งให้ถึงเส้นชัย แม้จะเป็นอะไรก็ตาม นี่หละค่ะคือสปีริตนักกีฬา ที่สำคัญ รู้แำ้พ้ รู้ชนะ รู้อภัย

น่าสงสัยภาพแรกมาก สกิวคุณคูลดาวน์เสร็จหมดเลย เหมือนจะไม่ได้ใช้สกิวอะไรกะคู้ต่อสู้เลยนะคะ แลดูสร้างภาพ   [emolol] [emolol] [emolol]

อีกข้อ1นะคับ  ไหนคุณบอกว่า  ยสเยอะแล้วฝีมือไม่มีไง   แล้วมาพูดทำไมว่าผม 2คนยสเยอะกว่าคุน 
Permalink:
  • แบ๊ค

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:24:40 PM »
like  ComaRoom dn thai  [emolol] [emolol] [emolol] มะร้องน้องมาแรงอย่าแพ้กระแส

อิอิอิอิอิอิอิอิ
Permalink:

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:28:19 PM »
แล้วไหนเจ้า  ของกระทุ้บอกว่า จบๆไปเถอะ1-1ก๊แล้ว   ผมก๊ว่าจบได้แล้วนะคับ แอดมินเขาคงนั่งเซ๊งไปแล้ว   ละป่านี้   แล้วคุณไม่ได้อ่านหลอคับที่ จขกท  พิมว่าจบไปเถอะ  แอดมินเขาคงลำคานแล้วละ   คุณก๊จบๆได้แล้วนะคับ    ถ้าคุณอยากต่อเรื่องต่อคุณ ก๊ ต่อนั้นแหละ  เดียวก๊เรื่องยาวขึ้นมาอีก
Permalink:
  • แบ๊ค

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 06:36:06 PM »

ไปเจอเฟสครายมะรู้ [emolol]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2013, 06:38:46 PM โดย MasterElestraDn »
Permalink:

• *
  • AUCTION
Permalink:

• *
  • AUCTION
Permalink:

ออฟไลน์ thebusnest

• *
  • -ขอบคุณไป: 280
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 393
  • AUCTION
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 10:33:26 PM »
                    เราก็ขอจบเรื่องเพียงเท่านี้ค่ะ ไม่รู้เหมือนกันว่าใครเริ่มใครผิดใครถูกใครจะอะไรก็ตาม
แผนที่ชีวิตของฉันตอนนี้ ก็คือเรียนให้จบ  ตั้งหน้าตั้งตาตอบแทนบุญคุณพ่อแม่
เล่นเกมบ้างเป็นบางเวลา ใช้เวลาว่างในวันปิดเทอมแบบนี้ ช่วยพ่อแม่ทำงาน
อะไรที่จะพอช่วยได้ก็ช่วย ตอบแทนที่ท่านหาเงินมาส่งเรียน เงินที่ท่านหาเลี้ยงมาทั้งหมดในตอนนี้
ใช้คืนเท่าไหร่ก็ยังไม่หมด

"บุญคุณพ่อแม่ยิ่งใหญ่กว่าสิ่งใด"

หากคุณจะชนะก็ชนะไปเถอะ เราแพ้เราก็ยอมรับแค่นั้นเอง

ไม่มีอะไรดีขึ้นมาถ้ายังเถียงกันต่อ  [:-]
จะจบหรือไม่ก็แล้วแต่การตัดสินใจของคุณนะ เราจะไม่มาโพสต่้อล้อต่อเถียงอีกต่อไปแล้ว
สันตินะคะ [emohi]
เรื่องนี้เราจบแล้ว
Permalink:

ออฟไลน์ blubrary

• *
  • -ขอบคุณไป: 125
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 4
  • AUCTION
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 10:54:45 PM »
จบ แร้วหรา เหนตอนยังไม่ PVP ยังปากดีอยู่เลยพอแพ้แร้วจ๊ะ
จบ เราก็ไม่ได้อะไรมากมายหรอกน่ะ ค่ะ จบก็คือจบ แต่ถ้ายัง ตามรัง ควาน
อย่า หาว่าเรา เอาไม่ จิง่ะการ ค่ะๆ แร้ว ฝากบอกหัวกิวด้วยน่ะคะๆ เจอกัล
ไม่ต้องกระแทรก อะไร ให้มาก เลย มันจะ ประทุ เนอะ 555555
อิอิอิ   [:-*]
Permalink:
  • MIlK

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 11:43:19 PM »
ok ค่ะ จบก็ คือ จบนะค่ะ !!  ขอโทษ แอดมิน แล้วพี่ CM~ นะค่ะ เรื่องพวกเรา จบละค่ะ

หวังว่าคงไม่มีเรื่องแบบนี้ครั้งที่ 2 ละมั้งค่ะ !!  [:-X] [:-X]
ในโพสนี้มี, 1 สมาชิก ให้คำขอบคุณ! รายชื่อสมาชิกที่ขอบคุณ 50 รายชื่อล่าสุด:
blubrary
Permalink:

ออฟไลน์ AuthorFrog

• ฉายาทดสอบ PlayDN
  • Global Moderator
  • *
  • -ขอบคุณไป: 2223
  • -ได้รับคำขอบคุณ: 8124
  • AUCTION
  • What Da FROG!!!
    • https://www.facebook.com/authorfrog
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 12:17:22 AM »
เข้าใจใหม่ด้วยนะ

ที่นี่ไม่มี CM GM หรือใครที่เป็นทีมงานASทั้งนั้น มีแต่คนเล่น
พูดถึง CM ซะบ่อยเหลือเกิน อย่าเข้าใจผิด

ต่อไปนี้ผมถือว่าเรื่องนี้จบแล้วนะครับ
หากมีการโพสต์ต่อโดยพูดถึงเรื่องนี้อยู่ ผมไม่เก็บเอาไว้ให้แล้วนะ
มันก่อความรำคาญให้หลายๆคนในบอร์ดครับ
เพราะที่นี่ไม่ใช่บอร์ดที่จะให้คนมาทะเลาะกัน

ไม่ต้องโพสต์กันต่อแล้วนะครับสำหรับกระทู้ที่เกี่ยวข้องทั้งหมด
ถ้ารับทราบแล้ว แค่กดขอบคุณพอ
ในโพสนี้มี, 1 สมาชิก ให้คำขอบคุณ! รายชื่อสมาชิกที่ขอบคุณ 50 รายชื่อล่าสุด:
thebusnest

• *
  • AUCTION
« ตอบกลับ #162 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 04:10:07 PM »
เข้าใจใหม่ด้วยนะ

ที่นี่ไม่มี CM GM หรือใครที่เป็นทีมงานASทั้งนั้น มีแต่คนเล่น
พูดถึง CM ซะบ่อยเหลือเกิน อย่าเข้าใจผิด

ต่อไปนี้ผมถือว่าเรื่องนี้จบแล้วนะครับ
หากมีการโพสต์ต่อโดยพูดถึงเรื่องนี้อยู่ ผมไม่เก็บเอาไว้ให้แล้วนะ
มันก่อความรำคาญให้หลายๆคนในบอร์ดครับ
เพราะที่นี่ไม่ใช่บอร์ดที่จะให้คนมาทะเลาะกัน

ไม่ต้องโพสต์กันต่อแล้วนะครับสำหรับกระทู้ที่เกี่ยวข้องทั้งหมด
ถ้ารับทราบแล้ว แค่กดขอบคุณพอ

ไม่มีก็จะขอบคุณค่ะเปนมารยาท !! เพราะ ก็เบื่อ แล้วจ้า ขอบคุณอีกครั้ง !!  [;D]
Permalink:

PlayDN Dragon Nest Community

« ตอบกลับ #162 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 04:10:07 PM »